Get Adobe Flash player
Home ผลงาน ATOMS

Finish57

 

Finish56

 

  1. นายณภัทร ทองอร่าม
        วิทยาศาสตร์ประยุกต์(วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีทางอาหาร) ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
  2. นายอนวัช จงหมายลักษณ์
        นิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
  3. นางสาวชณัณญา นาคจั่น
        บริหารธุรกิจการบัญชี ม.เทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
  4. นางสาวณัฐพร จิรนันทศักดิ์
        อุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น ม.เทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
  5. นายสิริภาสน์ อ่างแก้ว
        โรงเรียนการเรือน(วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) ม.รภ.สวนสุดุสิต
  6. นายปัญญากร ตั้งอารมณ์สุข
         โรงเรียนการเรือน(วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) ม.รภ.สวนสุดุสิต
  7. นายกฤติน รัตนานนท์
        มหิดลวิทยานุสรณ์
  8. ด.ช.ศุภกร วัฒนะประการชัย
        GIFTED SCIENCE & GIFTED MATH สวนกุหลาบวิทยาลัย
  9. ด.ช.ณัฐภัทร จิรนันทศักดิ์
        GIFTED SCIENCE สวนกุหลาบวิทยาลัย
  10. ด.ญ.อรอนงค์ เฉิน
          พสวท. สตรีวิทยา 1
  11. ด.ญ.วศินี อุ่นจิตต์
          MEP มัธยมวัดนายโรง
  12. ด.ญ.สาริน เต็มรังษี
          EP มัธยมวัดนายโรง
  13. ด.ญ.เบญญาภา วัฒนะประการชัย
          สตรีวิทยา 1
  14. ด.ญ.น้ำเพชร ถาวรประดิษฐ์
          ศึกษานารี
  15. ด.ช.ธาริน เต็มรังสี
          มัธยมวัดนายโรง
  16. ด.ช.สิรภพ วุทธานันท์
          GIFTED เทพศิรินทร์
  17. ด.ช.นิธิกร ปุณณลิมปกุล
          KING CLASS เทพศิรินทร์
  18. ด.ช.นิธิศ ตรีวารี
          สวนกุหลาบวิทยาลัย
  19. ด.ญ.ธัญกร วรประทีป
          KING CLASS สตรีวิทยา 1
  20. ด.ญ.จิดาภา จันทศรีสวัสดิ์
          สตรีวิทยา 1 / สาธิตสวนสุนันทา
  21. ด.ญ.ชนิตา ฤกษ์วรัญญู
          GIFTED ศึกษานารี
  22. ด.ญ.ฐิติยา เกริกเรืองปัญญา
          ศึกษานารี / สาธิตบ้านสมเด็จ
  23. ด.ช.กฤษฎา รัตนานนท์
          GIFTED วัดนวลนรดิศ 1
  24. ด.ญ.อิสรีย์ พฤกษ์สุนันท์
          EP โพธิสารพิทยากร
  25. ด.ช.ณัฎฐจักร สัจภาพพิชิต
          โพธิสารพิทยากร
  26. ด.ช.จิรพัฒน์ อรรถพิมล
          โพธิสารพิทยากร
  27. ด.ญ.ณัฏฐนิช รัศมีขจร
          EP มัธยมวัดนายโรง
  28. ด.ญ.ณัฏฐา วรุณพันธุลักษณ์
          สตรีวัดอัปสรสวรรค์
  29. ด.ญ.สุจารี อยู่นาค
          สตรีวัดอัปสรสวรรค์

ความสำเร็จปีการศึกษา 2555

  1. นางสาวพัชริดา เรืองสุขนุกุล
        ศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
  2. นายศรันยู ศักดิ์สกุลไกร
        วิศวะสวัสดุนาโน เทคโนฯ ลาดกระบัง
  3. นายพัชร แสงทองอโณทัย
        เทคนิคการสัตวแพทย์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  4. นางสาวพรพรรณ อัศวไชยไพศาล
        บริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
  5. นางสาวจิรนันท์ ผาสุก
        บริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
  6. นางสาวธมลวรรณ มาเสถียร
        นิเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
  7. ด.ญ.ศิรรัศ พันธุ์ทวี
        พสวท. สตรีวิทยา1/เตรียมอุดมศึกษา
  8. ด.ญ.สุภาณี เลิศธนาภรณ์
        GIFTED ศึกษานารี /เตรียมอุดมศึกษา
  9. ด.ญ.จิดาภา วัฒนะประการชัย
        สาธิตบ้านสมเด็จฯ/GIFTED สตรีวิทยา1
  10. ด.ญ.ศิริลักษณ์ วงศ์กุศลเลิศ
          สตรีวิทยา1
  11. ด.ญ.จิดาภา ปิยะประภาพันธ์
          GIFTED ศึกษานารี
  12. ด.ญ.ธนพร สาทีตานนท์
          ศึกษานารี
  13. ด.ญ.ณัฐวรา วิโรจน์สกุลชัย
          ศึกษานารี
  14. ด.ช.ฐิตธิษณ์ หวังอนันต์สุขดี
          สวนกุหลาบ
  15. ด.ญ.ชลิดา กิตติธนาชัย
          GIFTED วัดราชโอรส
  16. ด.ช.จอมชัย เกียรติกังวาฬไกล
          โพธิสาร IEP
  17. ด.ช.สูริกร อ่างแก้ว
          สตรีวิทยา3
  18. ด.ญ.ศรันยา ออกกลจิต
          ศึกษานารีวิทยา
  19. ด.ญ.ปิยนาถ ยุทธมนตรี
          ประเทศมาเลเซีย
  20. ด.ช.สรวิทชญ์ ธรรมธารากุล
          สวนกุหลาบ/อันดับ 1 GIFTED ทวีธาภิเศก
  21. ด.ช.วัชระพงษ์ วงศ์สวัสดิ์
          GIFTED สตรีวิทยา3
  22. ด.ช.กิตติพงษ์ สุวัฒนพิเศษ
          เทพศิรินทร์